CỔNG THÔNG TIN TRỰC TUYẾN CỦA TK1FC-NHA TRANG
Chào mừng bạn đến với diễn đàn TK1 !!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn TK1 !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chia sẻ thông tin - Giao lưu học hỏi

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chuyên mục
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
Latest topics
» Hướng dẫn làm ảnh động bằng PhotoShop
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:47 am by huongvu89

» sapa tours 2 Days 1 night with Vietnam tourist-VIET TRAVEL ADVISOR
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:46 am by huongvu89

» Áo sơ mi nam đây
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:46 am by huongvu89

» Bata teen vip....^^'...ghé coi nhen..

» Tình Yêu mãnh liệt thật.... T.T Cầu mong được 1 lần yêu như thế!!!!
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:45 am by huongvu89

» Chữa bệnh Viêm Xoang Gia truyền
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:44 am by huongvu89

» Cách sử dụng Controls trong WinForm đây !!!
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:44 am by huongvu89

» Một vài kiến thức cần biết về DOS!
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeThu Sep 20, 2012 12:22 am by hientran812

» Tuyển thành viên vào hội Sock mà Đẹp !!!!!!!!!!!!!
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeThu Apr 26, 2012 5:34 pm by thanhla1980

» CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO LÂM QUỐC ĐẠT
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeFri Apr 06, 2012 2:58 pm by truongtk1

» Domain + Hosting FREE với wix.com
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 10:25 pm by MS Dango

» MU bavuong.vn ss6.3 open 11/3
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 8:12 am by keishin

» MU bavuong.vn ss6.3 open 11/3
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 8:12 am by keishin

» Halong Phoenix Cruise (2 Days 1 Night)-VIET TRAVEL ADVISOR
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 10:40 pm by giang1011

» Dòng GAME bắn súng ONLINE mới !!! HUXLEY ONLINE
--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 4:46 pm by giang1011

Trang hỗ trợ

Web trường TDT

Zing Me

Mmosite

--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D

Go down 
truongtk1
mynhon_tim
Bum2kute
thien_than_bong_toi
ntzones
giang1011
MS Dango
Hung_Ken
12 posters
Tác giảThông điệp
Hung_Ken
Thành viên
Thành viên
Hung_Ken

Nam Tổng số bài gửi : 16
Điểm : 15

--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D Empty
Bài gửiTiêu đề: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeFri Jan 01, 2010 10:19 am

[You must be registered and logged in to see this link.]

Được sửa bởi Hung_Ken ngày Fri Jan 01, 2010 1:59 pm; sửa lần 1.
MS Dango
Admin
Admin
MS Dango

Nam Tổng số bài gửi : 160
Điểm : 1010

--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeFri Jan 01, 2010 11:37 am

choj` bj hu* uj` em post laj de^ --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 56314
https://tk1fc.forumvi.com
Hung_Ken
Thành viên
Thành viên
Hung_Ken

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeFri Jan 01, 2010 2:04 pm

Aj nghe nhạc thì click vào cái đầu sọ ,là nút play đó nha Very Happy
giang1011
Thành viên
Thành viên
giang1011

Nam Tổng số bài gửi : 104
Điểm : 369

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeFri Jan 01, 2010 2:09 pm

ấy đù .... mày hát đó hả Chồn Lùi.....

cũng được đấy vote mày 1 phiếu

Nhớ vote trả tao ^^
MS Dango
Admin
Admin
MS Dango

Nam Tổng số bài gửi : 160
Điểm : 1010

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeFri Jan 01, 2010 6:00 pm

hay lem' gg vote 1 phieu day :-2
https://tk1fc.forumvi.com
ntzones
Thành viên
Thành viên

Nam Tổng số bài gửi : 95
Điểm : 102

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeFri Jan 01, 2010 10:34 pm

Mọi người coi chừng bị giọng hát của nó đầu đọc đó , tui bị 1 lần rồi....Chồn SHiT Rapper ke ke
thien_than_bong_toi
Thành viên
Thành viên
thien_than_bong_toi

Nữ Tổng số bài gửi : 62
Điểm : 74

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeSat Jan 02, 2010 12:47 pm

ah ah...anh Cho^`n he't hay woa'..em vote cho anh 1 phieu...haha.. anh Cho^`n ku te :-1 :-kute ...hay va~i... --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 147580 --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 355823
Bum2kute
Thành viên
Thành viên
Bum2kute

Nam Tổng số bài gửi : 14
Điểm : 8

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeSun Jan 03, 2010 8:37 am

hay đấy mày --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 284929 . Tiếp tục phát huy đi để anh em vào thưởng thức --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 783205
mynhon_tim
Thành viên
Thành viên
mynhon_tim

Nữ Tổng số bài gửi : 26
Điểm : 49

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeSun Jan 03, 2010 4:28 pm

oh hung hat hay ........nguong mộ dể sợ luôn há.... :-2 --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 284929
Hung_Ken
Thành viên
Thành viên
Hung_Ken

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeSun Jan 03, 2010 10:29 pm

Vài bửa nửa post bài mới nửa nha ...hehehe --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 227373
Thank máy you ủng hộ nha --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 355823
truongtk1
Thành viên
Thành viên
truongtk1

Điểm : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeMon Jan 04, 2010 8:00 am

hay wa ta !!!!!!1 Suspect
thien_than_bong_toi
Thành viên
Thành viên
thien_than_bong_toi

Nữ Tổng số bài gửi : 62
Điểm : 74

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeMon Jan 04, 2010 8:11 am

Hung_Ken đã viết:
Vài bửa nửa post bài mới nửa nha ...hehehe --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 227373
Thank máy you ủng hộ nha --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 355823

up len nhanh dj..tuj ham mo ong le'm do'a nha.,^^ tuj ung ho ong muh... --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 494478
echpro
Thành viên
Thành viên
echpro

Nữ Tổng số bài gửi : 4
Điểm : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeMon Jan 04, 2010 3:27 pm

flower
echpro
Thành viên
Thành viên
echpro

Nữ Tổng số bài gửi : 4
Điểm : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeMon Jan 04, 2010 3:28 pm

[qu
Mr.Chim
Thành viên
Thành viên
Mr.Chim

Nam Tổng số bài gửi : 22
Điểm : 57

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeThu Jan 07, 2010 7:31 pm

Vô spam bài cái coi! :-1
atkensword
Thành viên
Thành viên
atkensword

Nam Tổng số bài gửi : 1
Điểm : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeThu Jan 07, 2010 9:22 pm

dis me anh spam fat' khe khe,loa tao sao re` du~ Very Happy
cuongdollar
Thành viên
Thành viên
cuongdollar

Nam Tổng số bài gửi : 1
Điểm : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeSun Jan 10, 2010 9:25 am

hay day Hung chon :-2 nhug ma chj thua anh may thoi ku --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D 56314
truongtk1
Thành viên
Thành viên
truongtk1

Điểm : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitimeSun Sep 25, 2011 2:27 pm

lau roi moi nghe lai, hihi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D   --+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D I_icon_minitime

--+-- Khúc Hát Cho Em --+-- Hưng hát ấy nha !^^ dễ mọi người đừng chê hen :D
Trang 1 trong tổng số 1 trang