CỔNG THÔNG TIN TRỰC TUYẾN CỦA TK1FC-NHA TRANG
Chào mừng bạn đến với diễn đàn TK1 !!!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn TK1 !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chia sẻ thông tin - Giao lưu học hỏi

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chuyên mục
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
Latest topics
» Hướng dẫn làm ảnh động bằng PhotoShop
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:47 am by huongvu89

» sapa tours 2 Days 1 night with Vietnam tourist-VIET TRAVEL ADVISOR
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:46 am by huongvu89

» Áo sơ mi nam đây

» Bata teen vip....^^'...ghé coi nhen..

» Tình Yêu mãnh liệt thật.... T.T Cầu mong được 1 lần yêu như thế!!!!
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:45 am by huongvu89

» Chữa bệnh Viêm Xoang Gia truyền
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:44 am by huongvu89

» Cách sử dụng Controls trong WinForm đây !!!
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeThu Oct 11, 2012 8:44 am by huongvu89

» Một vài kiến thức cần biết về DOS!
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeThu Sep 20, 2012 12:22 am by hientran812

» Tuyển thành viên vào hội Sock mà Đẹp !!!!!!!!!!!!!
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeThu Apr 26, 2012 5:34 pm by thanhla1980

» CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO LÂM QUỐC ĐẠT
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeFri Apr 06, 2012 2:58 pm by truongtk1

» Domain + Hosting FREE với wix.com
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeMon Mar 19, 2012 10:25 pm by MS Dango

» MU bavuong.vn ss6.3 open 11/3
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 8:12 am by keishin

» MU bavuong.vn ss6.3 open 11/3
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeSun Mar 11, 2012 8:12 am by keishin

» Halong Phoenix Cruise (2 Days 1 Night)-VIET TRAVEL ADVISOR
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 10:40 pm by giang1011

» Dòng GAME bắn súng ONLINE mới !!! HUXLEY ONLINE
Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeWed Feb 22, 2012 4:46 pm by giang1011

Trang hỗ trợ

Web trường TDT

Zing Me

Mmosite

Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
MONITOR
Thành viên
Thành viên
MONITOR

Nam Tổng số bài gửi : 4
Điểm : 35

Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1   Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeTue Jan 26, 2010 9:30 pm

Vậy là một năm nữa lại sắp sửa trôi qua, thời gian không đợi chờ bất kỳ một ai. Và cũng đã gần 2 năm học chúng ta học tập và vui chơi cùng nhau, tuy rằng mỗi người một tính " mỗi người một vẻ mười phân vẹn mười " mà, đúng không! chỉ còn không bao lâu nữa là chúng ta kết thúc khóa học, với tôi thì cảm thấy cũng buồn buồn, có điều này Monitor cũng mong mọi người thông cảm, có lẽ rằng thời gian đầu tôi không hòa nhập được với mọi người, nên lúc nào cũng khắc khe, chặt chẽ từng ly từng tí, nên đôi khi cũng khiến mọi người phật ý, không vui, thì tiện thể đây, Monitor mong các bạn thông cảm và xí xóa cho. Và Monitor mong rằng, số người còn lại trong tập thể TK1 này sẽ đoàn kết, giúp đỡ cho nhau, và trên hết là mong rẳng với sự đoàn kết, hỗ trợ lẫn nhau như vậy giữa các thành viên, thì sau khi hoàn thành khóa học ai cũng phải ra trường và cầm trên tay tấm bằng loại KHÁ, thì tương lai mỗi người sẽ có nhiều bệ phóng, nhiều cơ hội và thành công. Và chúng ta cũng sắp phải chia tay Thầy chủ nhiệm rồi, điều mà không ai mong muốn phải không? Có thể, thời gian chúng ta còn ở bên nhau như thế này, thì mỗi người sẽ góp cổ phần, để chúng ta làm một cái gì đó làm kỷ niệm về lớp, chẳng hạn làm gì đó....

- Năm sắp hết, Tết sắp đến rồi, trước thềm năm mới, Monitor xin phép gửi đến các bạn cùng thân quyến một năm mới thật nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui và ngày càng thành đạt hơn trong cuộc sống. " TÂN NIÊN HẠNH PHÚC BÌNH AN TIẾN - XUÂN NHẬT VINH HOA PHÚ QUÝ LAI"
----------------------CHÚC MỪNG NĂM MỚI--------------------------
giang1011
Thành viên
Thành viên
giang1011

Nam Tổng số bài gửi : 104
Điểm : 369

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1   Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeWed Jan 27, 2010 1:30 am

Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 813879 Mình đọc xong bài viết này.... bất chợt trong lòng mình xuất hiện 1 cảm xúc rất lạ.
Cảm xúc của những tháng ngày cuối năm cấp 3.
Cảm xúc của 1 thời học trò quậy phá, nghịch ngợm.
:-5 Mình rất sợ cái cảm giác ấy....
1 năm nữa thôi.... Ko..!!! phải nói là chỉ còn vài tháng nữa thôi. Mỗi người sẽ tiếp tục đi theo 1 con đường riêng của mình...
Người Cam Ranh , người Ninh Hòa.... đó là chưa nói đến những bạn ở các tỉnh xa....

Mỗi người sẽ có 1 cuộc sống riêng của mình.....

Nhìn đi nhìn lại Nha Trang chỉ còn lại vài bạn T.T....

Nếu sau này trên con đường đời các bạn có vô tình đi ngang qua mình ko biết các bạn có nhớ mình ko nữa nhỉ??? Có mỉm cười chào nhau ko nhỉ???

(^^ nói vậy thôi... gặp mà ko chào... quýnh bỏ bú àh.)

Thôi... cũng sắp phải xa nhau rồi.... Thời gian ko còn nhiều đâu các bạn ạ....

Những cái j cho qua được thì hãy cho qua....

Chuyện to thì xé ra cho nó nhỏ.... còn chuyện nhỏ thì bỏ mẹ cho nó xong ^^
nha các bạn!!!
:-3

Hì hì!!! sẵn đây bạn nào có hiềm khích, hay thù hận j với mình thì comment lý do để mình xem xét, đúc kết, tiếp thu và sữa chữa lun nè Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 812983

p/s: Monitor là ai vậy nhỉ (o.O).....
ntzones
Thành viên
Thành viên

Nam Tổng số bài gửi : 95
Điểm : 102

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1   Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeWed Jan 27, 2010 3:33 am

Đọc xong 2 comment trên trong đầu mong lung đầy.... mà chả biết gõ cái gì cả thế mới biết bạn MONITOR chắc đã suy nghĩ nhiều lắm mới viết được lời chúc hay như vậy :hihi:

Trước hết xin cảm ơn những lời chia sẻ rất chân thành của bạn MONITOR và giang1011.

Gặp gỡ chia tay ly là chuyện bình thường trong cuộc sống này mà thôi, có lẽ trong chúng ta ai đã từng đi học thì cũng đã hiểu được điều này.
Mình cũng mong muốn các bạn trong lớp đoàn kết chia sẽ với nhau nhưng xem ra chuyện này rất khó vì đã đến tuổi này thì tâm lý con người ta khác hẳn khó để thay đổi dòng suy nghĩ trong đầu. Hãy thông cảm.

À còn 1 điều nữa, mình thấy trong lớp có nhiều bạn nghiện game online, chắc chuyện này các bạn nghe đã nhiều và đã nhàm chán rồi nhưng mình vẫn muốn khuyên các bạn. Mình không khuyên các bạn từ bỏ nó, chơi game chỉ để giải trí thôi đừng quá đắm chìm vào cái thế giới ảo mà người ta đã định trước số phận cho mình....hãy làm cái gì đó mà sau này có lợi cho bản thân mình vậy là tốt rồi !

Qua bài viết này cũng xin cảm ơn Admin monkey ms hoang đã tạo 1 sân chơi thú vị cho các bạn.
Có lẽ đây cũng là lần cuối cùng mình post bài trong Forum, bạn nào có vấn đề gì cần mình thì cứ pm qua YM, mình không chắc là có thể giúp đỡ được nhưng mình sẽ cố hết sức !

Viết tới đây là mình hết chữ trong brain rồi, viết dài cũng chẳng ai đọc
Chúc các bạn tìm được con đường riêng cho mình và thành công khi bước đi trên nó....

Lần đầu tiên đi học xa nhà, được làm những gì mà mình muốn, không chịu sự quản thúc của ai, sống buông thả kết quả những người hứng chịu là ai chắc các bạn cũng biết ! Tất cả đều là muốn tìm cái cảm giác mới, muốn thực hiện những suy nghĩ mà bấy lâu nay ấp ủ....rồi nếm đủ mùi vị...khi chán chê suy nghĩ lại có thấy chút gì đó hối tiếc không ?

Don't make me laungh !
ntzones - Back to Basic
thien_than_bong_toi
Thành viên
Thành viên
thien_than_bong_toi

Nữ Tổng số bài gửi : 62
Điểm : 74

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1   Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitimeFri Jan 29, 2010 4:12 pm

hic.. mấy pác nhà mình cũng tâm trạng quá đó nhỉ.?
Chúc các bạn của Ly...năm mới đến cái gì cũng mới.,vui vẻ thành công trên con đường mình chọn.., mong tất cả hãy nhớ tới nhau.., mùng 4 hay mùng 5 j đó zô nhà kui nhậu he..^.^

HAPPY NEW YEAH
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1   Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1 I_icon_minitime

Chúc Mừng Năm Mới 2010 TK1
Trang 1 trong tổng số 1 trang